Straeon go iawn

Mae Our Bright Future yn gweithio gyda 100,000 o bobl ifanc mewn 31 o brosiectau ledled y DU. Dyma rai o’u straeon:
Real stories photo credits 21021812
Real stories photo credits 210218 individual pages2
Real stories photo credits 2102182
Real stories photo credits 2102186
Real stories photo credits 2102187
Real stories photo credits 21021811
Real stories photo credits 2102188
Real stories photo credits 2102189
Real stories photo credits 21021810
Real stories photo credits 2102183
Real stories photo credits 2102185
Er bod mwyafrif yr enwau a’r lluniau’n berthnasol i’r astudiaeth achos ei hun, mae rhai enwau wedi cael eu newid, neu’r llun o’r prosiect cyffredinol, er mwyn gwarchod y person ifanc rhag cael ei adnabod.